‘ राधे ‘ चित्रपटात दिशाचे चुंबन घेण्यासाठी सलमान ने केला चीगटपट्टी चा वापर !! ‘ या ‘ कलाकारांनी देखील दिला आहे पडद्यावर चुंबन द्यायला नकार..

बॉलिवूड चे भाईजान सलमान खान आपला नवीन चित्रपट ‘ राधे ‘ घेऊन आले आहेत. या चित्रपटात सलमान खान आणि दिशा पाटनी यांच्यामध्ये रोमँटिक दृश्ये दिसणार आहेत ज्यामधे दोघांचे एक चुंबन घेताना देखील दृश्य आहे, मात्र अभिनेत्याने चीगटपट्टी चा वापर करून अभिनेत्रीचे चुंबन घेतले आहे. सलमान खान चित्रपटसृष्टीतील त्या कलाकारांपैकी एक आहेत ज्यांनी चित्रपटात चुंबनाचे दृश्य देण्यास स्पष्टपणे नकार दिला आहे. सलमान व्यतिरिक्त देखील आणखी बॉलिवूड अभिनेते आहेत जे चुंबनाचे धोरण अवलंबतात. चला जाणून घेऊया ते कलाकार कोण आहेत –

सनी लियोनी
प्रौढ कलाकार राहिलेल्या सनी ने आपल्या करारात हा मुद्दा लिहिला आहे की ती चित्रपटात चुंबनाचे दृश्य देणार नाही. सनी ला प्रणयरम्य दृश्यापासून काही अडचण नाही आहे मात्र तरी ती चुंबनाचे दृश्य देण्यासाठी मोकळी नाही आहे.

अजय देवगण
बॉलिवूड मधील अनेक रोमँटिक चित्रपटात दिसलेले अजय देवगण अनेक वर्षांअगोदरच पडद्यावर चुंबन दृश्य देण्यासाठी नकार दिला आहे. अभिनेते स्क्रिप्टच्या मागणीने पडद्यावर रोमांन्स करताना तर दिसले आहेत मात्र एक देखील चुंबनाचे दृश्य दिले नाही आहे.

सोनाक्षी सिन्हा
सलमान सारखेच त्यांच्या सोबत चित्रपट ‘ दबंग ‘ पासून पदार्पण करणारी सोनाक्षी सिन्हा देखील कॅमेऱ्यासमोर चुंबनाचे दृश्य देताना कतरते. अभिनेत्री अक्षय कुमार यांच्यासोबत हॉलिडे चित्रपटात देखील दिसली होती ज्याच्या स्क्रिप्टमध्ये एक चुंबनाचे दृश्य देखील होते, मात्र अभिनेत्रीने अक्षय सोबत लीप-लॉक करायला स्पष्टपणे नकार दिला होता.

शिल्पा शेट्टी
लवकरच चित्रपट ‘ हंगामा 2 ‘ पासून बॉलिवूड मध्ये परत येणारी अभिनेत्री शिल्पा शेट्टीने देखील आपल्या करारात नो किसिंग पॉलिसी जोडली आहे. अभिनेत्रीने आपल्या सुरुवातीच्या काळात अनेक बोल्ड दृश्य देखील दिले मात्र यामध्ये त्यांचे एक देखील चुंबनाचे दृश्य नाही आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.