‘ सुहानाची पप्पी घेतली तर कापून टाकेल ओठ ‘, शाहरूख खान यांनी आपल्या मुलीच्या प्रियकराला दिली चेतावणी !

बॉलिवूडचे शहंशाह शाहरुख खान यांची मुलगी सुहाना खान जरी देखील आतापर्यंत चित्रपटात पदार्पण केले नसेल मात्र तरी त्या कोणत्या ना कोणत्या कारणामुळे चर्चेत येत राहतात. तेच, शाहरुख खान देखील सामान्य वडीलांसारखे आपल्या तिन्ही मुलींची खूप काळजी घेतात. कॉफी विथ करण पर्व 5 मधील एक व्हिडिओ या दिवसात सोशल मीडियावर खूप वेगाने व्हायरल होत आहे, ज्यात सुहानाच्या प्रियकराशी संबंधित प्रश्नावर शाहरुख यांनी असे काही उत्तर दिले होते की जे ऐकून तुम्ही तुमचे हास्य थांबवू शकणार नाही. या भागात ते आलिया भट्ट सोबत पोहचले होते.

5 व्या पर्वाच्या भागात करण, आलिया ला विचारतात की तुम्ही किती वर्षांच्या होत्या जेव्हा तुम्हाला पहिला प्रियकर होता. यावर आलिया भट्ट उत्तर देताना म्हणते की त्यावर्षी मी 16 वर्षांची होते. यावर करण, शाहरुख खान यांना विचारतात की जर तुमची मुलगी सुहाना हीचा वयाच्या 16 व्या वर्षी प्रियकर राहिला आणि त्याने पप्पी घेण्याचा प्रयत्न केला तर तुम्ही काय कराल.

माझ्या मुलीची प्रियकराने जर पप्पी घेतली तर मी त्याचे कापून टाकेल ओठ
यावर शाहरुख खान मजेशीर उत्तर देताना म्हणतात की जर माझ्या मुलीला तिच्या प्रियकराने पप्पी घेण्याचा प्रयत्न केला तर मी त्याचे ओठ कापून टाकेल. करण म्हणाले, मला माहित होते तू असेच करणार यावर शाहरुख खान म्हणतात की म्हणून माझी मुलगी सुहानाचा कोणी प्रियकर नाही आहे कारण तिला माहित आहे.

सुहाना खानला मुंबई विमानतळावर सोडायला गेले होते शाहरुख खान
काही दिवसांपूर्वी शाहरुख खानचा फोटो व्हायरल झाला होता ज्यामध्ये ते आपल्या मुलीला विमानतळावर सोडायला गेले होते. शाहरुख खान यांची मुलगी सुहाना न्यूयॉर्क मध्ये शिक्षण घेते. सुहाना खान सोशल मीडियावर बऱ्यापैकी सक्रिय राहते आणि यादरम्यान ती आपले सुंदर फोटोज आणि व्हिडिओ चाहत्यांसाठी शेअर करते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.