जॉन अब्राहम झाले होते अनियंत्रित, प्रणयरम्य दृश्यात मोडल्या होत्या कंगणाच्या बांगड्या !!

अनेकवेळा दृश्य चित्रित करताना कलाकार आपल्या व्यक्तिरेखेत एवढे घुसून जातात की सगळ विसरून जातात की ते अभिनय करत आहेत. यालाच आपण अभिनयाची कमाल म्हणू शकतो. असेच काही झाले होते शूट आऊट ॲट वडाळा चित्रपटाच्या चित्रीकरणादरम्यान. हा चित्रपट संजय गुप्ता यांनी दिग्दर्शित केला होता आणि कलाकारांची फौज या चित्रपटात होती. जॉन अब्राहम, अनिल कपूर, कंगना रनौत, तुषार कपूर, मनोज बाजपेयी, सोनू सूद, रोनित रॉय, महेश मांजरेकर, जॅकी श्रॉफ सारख्या कलाकारांनी चित्रपटात अभिनयाचे जोहर दाखवले. एवढेच नाही तर प्रियंका चोप्रा, सनी लियोनी आणि सौफी चौधरी यांचे आयटम साँग देखील चित्रपटात होते.

या चित्रपटात जॉन अब्राहम यांनी मन्या सूर्वेची भूमिका साकारली होती जो अंडरवर्ड शी संबंधीत असतो. जॉन आणि कंगनाचे एक अंतरंग दृश्य देखील चित्रपटाचे मुख्य आकर्षण होते. जेव्हा हा चित्रपट प्रदर्शित होणार होता तेव्हा चर्चा चालू होती की दृश्यादरम्यान जॉन खूप अनियंत्रित झाले होते किंवा दुसऱ्या शब्दात म्हणायचे झाले तर त्या व्यक्तिरेखेत एवढे गुंतले होते की कंगनाच्या बांगड्या मोडल्या होत्या. आता ही गोष्ट खरी होती की चित्रपट प्रदर्शनासाठी रचली गेली होती, ते काही सांगता येत नाही.

पलंगावर चित्रित केलेल्या या दृश्यात त्यांनी कंगनाने घातलेल्या बांगड्या मोडल्या होत्या यामुळे नाजूक कंगनाचा मनगटात जखम झाली होती. चित्रपटाशी संबंधित लोकांचे म्हणणे होते की खूपच सुंदरतेने हे चित्रित केले आहे यामध्ये त्यांच्या भावना खूप चांगल्याप्रकारे दाखवल्या आहेत. चित्रपटात हे प्रेमाचे दृश्य दोन्ही प्रेमींची एकमेकांबद्दल ची आवड दाखवते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.