विमानतळावर उर्वशी रौटेला ला व्हावे लागले Oops क्षणाचा शिकार, जोरात हवेने उडाला ड्रेस !!

बॉलिवूड मधील सुंदर अभिनेत्री उर्वशी रौटेला च्या अदांनी आणि तिच्या फॅशन सेन्सच्या पूर्ण जग प्रेमात आहे. वरून खालपर्यंत दिवासारखी नेहमी तयार असणारी अभिनेत्री उर्वशी अनेकवेळा वॉर्डरोब मालफंक्शन चा देखील शिकार झाली आहे. पुन्हा एकदा विमानतळावर ती Oops क्षणाचा शिकार झाली आहे.

हवेत उडाला ड्रेस
खरंतर, विमानतळावर उर्वशी रौटेला ला बघितले गेले. उर्वशी ने राखाडी रंगाचा ड्रेस घातला होता. सोबतच तिने पारदर्शक हिल्स घातल्या होत्या. ती गाडीमध्ये उतरून जशी विमानतळाच्या आत जाण्यासाठी निघाली, तसच जोरात हवेने तिचा ड्रेस उडाला होता, मात्र अभिनेत्रीने या Oops क्षणाला खूप आरामात हाताळले आणि हात लावून आपला ड्रेस खाली केला.

असा होता उर्वशीचा लूक
यामुळे हे स्पष्ट होते की उर्वशी रौटेला एक चांगली मॉडेल आहे आणि ती आपल्या स्टेज प्रेजेन्समुळे Oops क्षणाला आरामात हाताळते. या फोटोमध्ये उर्वशी ने राखाडी रंगाचा स्कर्ट, क्रॉप टॉप आणि क्रॉप कोट घातला आहे.

प्रदर्शित झाले उर्वशी चे गाणे
उर्वशी रौटेला शेवटी चित्रपट ‘ वर्जिन भानुप्रिया ‘ मध्ये दिसली होती. सोबतच तिचा गुरू रंधावा सोबत एक गाणे देखील प्रदर्शित झाले आहे. उर्वशी रौटेला ने बॉलिवुड मधील अनेक चित्रपटात आयटम साँग्ज आणि म्युझिक अल्बम मध्ये काम केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.