विमानतळावर चाहत्याच्या ‘ या ‘ कृतीने रागात आली सारा अली खान ! रागवत विचारले – ‘ हे काय करत आहेस ? ‘

सारा अली खान सोशल मीडियावर अत्यंत सक्रिय राहते. ती नेहमी आपल्या चित्रपटाशी संबंधित व सुट्ट्यांशी संबंधित फोटोज सोशल मीडियावर शेअर करत राहते. मात्र कोरोनामुळे लावलेल्या लॉकडाऊनमुळे सर्वांना घरी बसायला भाग पाडले आहे. हेच कारण आहे की जास्त करून कलाकार घरातच वेळ घालवत आहेत. तेच काही कलाकार काही ना काही कारणामुळे घराच्या बाहेर दिसत आहेत. हल्लीच सारा अली खान देखील विमानतळावर दिसली. यादरम्यान सारा सोबत एक अशी कृती झाली ज्याचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर प्रचंड व्हायरल होत आहे.

खरंतर सारा अली खान विमानतळावर चेहऱ्यावरील कवच ( फेस शिल्ड ) व मास्क लाऊन जात होती. यादरम्यान तिच्या जवळ एक चाहता आला. त्या व्यक्तीने सांगितले की त्याला सारा सोबत फोटो काढायचा आहे. मात्र तिच्या जवळ जाताच त्या व्यक्तीने आपला मास्क काढला.

कोरोना काळात व्यक्तीचे मास्क काढण्यामुळे सारा खूप वाईटपणे नाराज झाली आणि चाहत्याला विचारले की, ‘ हे काय करत आहेस ? यानंतर ती हात जोडून चाहत्याला समजावू लागली की, ‘ असे नका करू. ‘ यानंतर सारा पैपराजी यांना धन्यवाद म्हणून आपल्या गाडीत बसून गेली.

आता सारा चा हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. महत्वाचे म्हणजे या दिवसात अनेक कलाकारांना विमानतळावर बघितले गेले आहे. यादरम्यान अनेक चाहते कलाकार कोरोना काळात बाहेर फिरत असल्यामुळे नाराज दिसले आहेत मात्र काही असे देखील आहेत ज्यांनी आपल्या आवडत्या कलाकारासोबत फोटो काढला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.