भयानक चित्रपटातील ‘ या ‘ अभिनेत्रींनी आपल्या सुंदरतेने उडवला होता गोंधळ !! मात्र आता दिसत आहे अश्या..

बॉलिवूड मध्ये रोमँटिक आणि अँक्शन चित्रपट तर पसंत केले जातात सोबतच भयानक चित्रपट देखील प्रेक्षकांना मनोरंजक वाटतात. बॉलिवूड मध्ये आजच्या काळापासूनच नाही तर मागच्या काळापासून भयानक चित्रपट बनवले जातात ज्या चित्रपटांनी लोकांना घाबरवले देखील आहे आणि त्यांच्या मनात न मिटणारी छाप देखील सोडली आहे. फक्त एवढेच नाही तर त्या चित्रपटातील अभिनेत्रींना देखील प्रेक्षकांचे खूप प्रेम मिळाले होते. चला तर मग आज आम्ही तुम्हाला सांगतो त्या अभिनेत्रींबद्दल ज्या भयानक चित्रपटात दिसल्या होत्या.

जैस्मिन धुन्ना
सन 1988 मध्ये आलेला भयानक चित्रपट ‘ विराना ‘ ला आज देखील कोणीच विसरले नाही आहे. जैस्मिन धुन्ना च्या सुंदरतेने या चित्रपटाला जास्त सुंदर केले होते. सर्वात विशेष गोष्ट ही आहे की या चित्रपटात त्यांनी आपल्या खऱ्या नावाचा वापर केला होता. मात्र या चित्रपटानंतर जैस्मिन दुसऱ्या कोणत्याच चित्रपटात दिसली नाही. असे सांगितले जाते की अंडरवर्ल्ड मुळे जैस्मिन चित्रपटापासून दूर आहे.

रेवती
1992 मध्ये राम गोपाल वर्मा यांचा भयानक चित्रपट ‘ रात ‘ मध्ये अभिनेत्री म्हणून दिसली होती. यामध्ये तिने रश्मी शर्मा ची भूमिका साकारली होती. तिने बॉलिवूड सोबतच दक्षिण भारतातील अनेक चित्रपटात देखील काम केले आहे. रेवती आता चित्रपटांमध्ये सक्रिय नाही आहे.

कुनिका
श्याम रामसे दिग्दर्शित भयानक चित्रपट ‘ बंद दरवाजा ‘ ला कोण विसरू शकत. सन 1990 मध्ये प्रदर्शित झालेल्या या भयानक चित्रपटात कुनिका ने काम्या नावाची भूमिका साकारली होती. चित्रपटात तिच्या अभिनयाला खूप पसंत केले गेले. कुनिका आता देखील मनोरंजन जगतात सक्रिय आहे. ती चित्रपटाबरोबरच मालिकेमध्ये देखील काम करत आहे.

अमिता नांगिया
‘ पुरानी हवेली ‘ बॉलिवूड मधील एक असा भयानक चित्रपट होता जो त्या दिवसात खूप पसंत केला गेला होता. या चित्रपटात अमिता ने मुख्य भूमिका साकारली होती. अमिता चित्रपटाव्यतिरिक्त छोट्या पडद्यावर देखील काम केले आहे.

प्रीती सप्रू
सन 1986 मध्ये आलेला चित्रपट ‘ तहखाना ‘ प्रेक्षकांच्या मध्ये खूप चर्चेत राहिला होता. यामधे प्रीती सप्रू ने मुख्य भूमिका साकारली होते. त्यांचा दमदार अभिनय लोकांना खूप पसंत आला होता. याव्यतिरिक्त ‘ आज का अर्जुन ‘, ‘ नजराणा ‘, ‘ लावारिस ‘ सारख्या चित्रपटात दिसली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.