जेव्हा जॅकलीन फर्नांडिस चा कार्यक्रमात मागून निघाला ड्रेस !! बघाच तुम्ही पुढे काय झाले..

बॉलिवूड अभिनेत्री नेहमी आपल्या शैली व फॅशन ने लोकांना भुरळ पाडतात. प्रत्येकवेळेस त्यांची शैली आणि ड्रेस असे असतात की त्यांचे खूप कौतुक केले जाते. मात्र अनेकवेळा सुंदर आणि शैलीयुक्त ड्रेसमुळे बॉलिवूड अभिनेत्रींना Oops क्षणाचा शिकार व्हावे लागते. एकदा जॅकलीन फर्नांडिस ला Wardrobe Malfunction ला सामोरे जावे लागले होते. जेव्हा एका कार्यक्रमात जॅकलीनचा ड्रेस निघून गेला होता आणि तिची किरकिरी होणारच होती तेवढ्यात तिची मैत्रीण सोनम कपूर ने तिला वाचवले.

एकदा एका मोठ्या कार्यक्रमात जॅकलीन फर्नांडिस आणि सोनम कपूर दोघीही गेल्या होत्या. दोघीही ड्रेसमध्ये शानदार आणि सुंदर दिसत होत्या. परंतु जॅकलीन फर्नांडिस चा ड्रेस मागून अचानक निघून गेला. यानंतर ती खूप चिंतेत आली, मात्र तिची मैत्रीण सोनम कपूर ने येऊन तिला फक्त या संकटातून वाचवलेच नाही तर त्या कार्यक्रमाचे वातावरण देखील सामान्य केले.

चारही बाजूंनी या कार्यक्रमात कॅमेरे लावलेले होते आणि जॅकलीन सुंदर ड्रेस फ्लॉन्ट करत होती. यादरम्यान तिच्या ड्रेसमध्ये अचानक काहीतरी गडबड झाली आणि ती लाजेने पाणी पाणी झाली. चांगले हे होते की जॅकलीनच्या मागे काही कॅमेरा नव्हता आणि यादरम्यान सोनम कपूर लगेच जॅकलीन कडे पोहचली आणि तिचा ड्रेस ठीक केला.

यादरम्यान सोनम कपूर ने खूप थंड वातावरण ठेवले. ती लोकांसोबत बोलत पण होती आणि जॅकलीन चा ड्रेस ठीक करत पोज देखील देत होती. दोघींचे हे फोटो खूप व्हायरल झाले मात्र सोनम कपूरच्या समजदारपणा मुळे जॅकलीन ला Oops क्षणाचा शिकार होण्यापासून वाचवले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.