15 वर्षात एवढी बदलली आहे ‘ गोपी बहू ‘, परिवर्तन बघून दंग होऊन जाणार तुम्ही !

बिगबॉस 14 मध्ये दिसलेली अभिनेत्री देवोलीना भट्टाचार्जी नेहमी चर्चेत राहते. जिथे तिचा गोपी बहू चा अंदाज घराघरात लोकप्रिय आहे तेच सोशल मीडियावर तिचा हॉट अंदाज या दिवसात सर्वांना भुरळ घालत आहे. याच दरम्यान तिचे काही महाविद्यालयातील काही फोटोज् व्हायरल होत आहेत, ज्यामधील त्यांचे परिवर्तन बघून चाहते दंग झाले आहेत. चला तुम्हाला दाखवू देवोलीना भट्टाचार्जी चे धक्कादायक परिवर्तन…

महाविद्यालयातील फोटोज् व्हायरल
अभिनेत्री देवोलीना भट्टाचार्जी भरतनाट्यम मध्ये हल्लीच आपले नृत्य करताना काही फोटोज् शेअर केले आहेत, ज्यामध्ये ती कलाक्षेत्र फाउंडेशन मध्ये नृत्य शिकताना दिसत आहे. तेच काही फोटोज् मध्ये ती स्पर्धेमध्ये भाग घेताना देखील दिसत आहे, ज्याचे फोटोज् या दिवसात सोशल मीडियावर लोकप्रिय होत आहे.

वयाच्या 20 व्या वर्षी होता असा लूक !
15 वर्षानंतर देवोलीना चे असे परिवर्तन बघून तिला ओळखणे देखील अवघड आहे तर दुसरीकडे चाहते तिचे कौतुक करताना थकत नाही आहेत तसेच काही ट्रोलर्स तिला ट्रोल देखील करत आहेत. तथापि देवोलीना च्या या परिवर्तनामध्ये ती आज देखील आधी सारखी सुंदर दिसत आहे.

देवोलीना ला नृत्याची आहे नृत्याची आवड
आसाम ची राहणारी देवोलीना भट्टाचार्जी ला नृत्याची आवड आहे. यामुळे समजते की भरतनाट्यम आणि नृत्याचे वैशिष्ट ती शिकली आहे. तेच देवोलीना भट्टाचार्जी ‘ डान्स इंडिया डान्स ‘ च्या दुसऱ्या पर्वात देखील दिसली आहे मात्र येवढेच की तीची फक्त टॉप 100 मध्येच निवड झाली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.