कंगना रनौत ने ‘ शी-मेल ‘ म्हणून तापसीची केली चेष्टा !! लोकांनी विचारले – मग बॉलीवूड मध्ये आणि तुमच्यात काय आहे अंतर ?

आपल्या बोलक्या वक्तव्यासाठी लोकप्रिय असलेली अभिनेत्री कंगना रनौत ने पुन्हा एकदा तापसी पन्नु ची चेष्टा केली आहे. कंगना ने तिला ‘ शी-मेल ‘ म्हणले आहे. हे सर्व तेव्हा झाले जेव्हा अर्बन डिक्शनरी नावाच्या खात्यावरून तापसी पन्नु ची परिभाषा सांगितली गेली.

अर्बन डिक्शनरी ने सांगितले की, ‘ तापसी पन्नु बॉलिवूड अभिनेत्री आहे जी की आपल्या बोलक्या उत्तरांमुळे ओळखली जाते. तिला भारतीय सुपरस्टार आणि पद्म श्री सम्मानित कंगना रनौत ची ‘ स्वस्त प्रत ‘ देखील म्हणले जाते. ती पप्पू संघाची देखील सदस्य आहे. ती कंगना रनौत ची वॉलमार्ट आवृत्ती आहे. ‘

कंगनाची केली टीका
कंगना ने अर्बन डिक्शनरी चे ट्विट शेअर करून लिहिले, ‘ हा हा हा शी – मॅन आज खूप खुश असेल. ‘ यासोबत तिने हसणारा ईमोजी देखील बनवला. ट्विट समोर आल्यानंतर अनेक लोकांनी कंगनाची टीका केली.

लोक काय म्हणाले ?
एका वापरकर्त्यांने लिहिले की, ‘ मग तुमच्यात आणि बॉलिवूड मध्ये काय अंतर राहिले ? सगळे सुशांत साठी उभे होते आणि आता सगळ्यांसाठी तीच गोष्ट करत आहे. ‘ एका दुसऱ्या वापरकर्त्यांने लिहिले की, ‘ ती तुमच्या सारखी चांगली अभिनेत्री आहे मात्र त्या नक्कीच तुमच्यापेक्षा चांगली व्यक्ती आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.