प्लास्टिक शस्त्रक्रिया करून ‘ या ‘ अभिनेत्रींनी बदलला आपला चेहरा !! लोक झाले आश्चर्यचकित, लोकांनी केली चेष्टा..

बॉलिवूड मध्ये अशा अनेक अभिनेत्री आहेत ज्यांनी परिपूर्ण दिसण्यासाठी शस्त्रक्रिया केली आहे. बॉलिवूड पासून ते दूरदर्शन अभिनेत्रींच्या मध्ये प्लास्टिक शस्त्रक्रियेची खूप क्रेझ राहिली आहे. काही अभिनेत्रींची शस्त्रक्रिया करून कौतुक करण्यात आले तर काहींची खूप चेष्टा करण्यात आली. काही अभिनेत्री अश्या देखील आहेत ज्यांचा शस्त्रक्रियेनंतर आपला चेहरा बिघडला. चला तर आम्ही तुम्हाला सांगतो की कोणत्या भारतीय अभिनेत्रींनी शस्त्रक्रियेचा आधार घेऊन आपली सुंदरता वाढवली आहे.

अनुष्का शर्मा
अनुष्का शर्मा देखील ओठांची शस्त्रक्रिया करून खूप चर्चेमध्ये आली होती. अनुष्का शर्मा ने बॉलिवूड मध्ये पदार्पण केल्यानंतर ओठांची शस्त्रक्रिया केली होती. परंतु जेव्हा ती पहिल्यांदा एका गप्पा-गोष्टींच्या कार्यक्रमात दिसली होती तेव्हा तिला ओठांमुळे खूप चेष्टा केली गेली होती. तिच्या ओठांची तुलना बदकासोबत केली गेली होती. परंतु अनुष्काने यावर काही प्रतिक्रिया दिली नाही. सन 2016 मध्ये पहिल्यांदा अनुष्का शर्मा ने मान्य केले होते की तिने ओठांची शस्त्रक्रिया केली आहे.

प्रियांका चोपडा
प्रियांका चोपडा ने ओठांची व नाकाची शस्त्रक्रिया केली आहे. पहिल्या आणि शस्त्रक्रिया नंतरच्या फोटोज् मध्ये स्पष्टपणे फरक दिसू शकतो.

शिल्पा शेट्टी
90 च्या दशकातील लोकप्रिय अभिनेत्री शिल्पा शेट्टी ने देखील प्लास्टिक शस्त्रक्रियेचा आधार घेतला आहे. शिल्पा ने आपली सुंदरता वाढवण्यासाठी नाकाची शस्त्रक्रिया केली होती.

जान्हवी कपूर
बॉलिवूड मध्ये पदार्पण करण्याअगोदर जान्हवी कपूर ने नाकाची व हनुवटीची शस्त्रक्रिया केली होती. जान्हवी ने धडक चित्रपटातून बॉलिवूड मध्ये पदार्पण केले होते.

वाणी कपूर
वॉर फेम वाणी कपूर देखील प्लास्टिक शस्त्रक्रियेच्या विषयात खूप पुढे आहे. तिने आपल्या चेहऱ्यामध्ये सुंदरता आणण्यासाठी नाक, ओठ व हनुवटीची शस्त्रक्रिया केली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.