एकमेकांमध्ये गुंतून गेले गुरू रंधावा आणि उर्वशी रौटेला !! मिठी मारताना हे छायाचित्र झाले व्हायरल…

उर्वशी रौटेला आणि गुरू रंधावा चे काही छायाचित्रे यावेळेस सोशल मीडियावर चर्चेमध्ये आहेत. या छायाचित्रात उर्वशी आणि गुरू रंधावा मोठ्या झाडांनी भरलेल्या एखाद्या उद्यानात एकमेकांना मिठी मारताना दिसत आहेत. तथापि, हे छायाचित्र दोघांनी स्वतः आपल्या इंस्टाग्राम खात्यावरुन शेअर केले आहे. हा सर्व किस्सा ‘ डूब गये ‘ या गाण्याचा हिस्सा आहे.

उर्वशी रौटेला आणि गुरू रंधावा यांनी आपआपल्या खात्यावरून या क्षणाचे 3 वेगवेगळे छायाचित्रे शेअर केले आहेत. या छायाचित्रात दोघे एकमेकांना मिठी मारताना दिसत आहेत. छायाचित्र बघून असे वाटते की जशी ही भेट जगापासून लपून होत आहे. असो, असे काही नाही आहे हे सर्व बघायला दिसत आहे.

उर्वशी रौटेला आणि गुरू रंधावा यांना चांगले माहित आहे की आपल्या चाहत्यांना आपल्याकडे कसे आकर्षित करून घ्यायचे. खरतर, खूप लवकरच उर्वशी रौटेला आणि गुरू रंधावा एका गाण्यामध्ये दिसणार आहेत ही छायाचित्रे याच गाण्याच्या प्रदर्शनाचा हिस्सा आहे. होय, याच 30 एप्रिल ला उर्वशी रौटेला आणि गुरू रंधावा चे गाणे ‘ डूब गये ‘ प्रदर्शित होणार आहे. हे शेअर करताना दोघांनी टी सिरीज ला देखील टॅग केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.