आकाश अंबानीच्या लग्नाची झाली चित्रफीत व्हायरल !! शाहरुख खानची अवस्था बघून चाहत्यांना आली दया..

मुकेश आणि नीता अंबानी यांचा मुलगा आकाश अंबानी आणि श्लोका मेहता यांच्या लग्नाची एक जुनी चित्रफीत यावेळी व्हायरल होत आहे. ज्यामध्ये शाहरुख खानवर लोकांची नजर थांबत आहे. या चित्रफिती मध्ये जे दिसत आहे, ते बघून लोक शाहरुख खानलाच कोसत आहेत.

रिलायन्स इंडस्ट्रीज चे मालक मुकेश अंबानी यांचा मोठा मुलगा आकाश आणि हिऱ्यांचे व्यापारी रसेल मेहता यांची मुलगी श्लोका मेहता चे लग्न देशातील सर्वात महागड्या लग्नांपैकी एक आहे. या लग्नात देश-विदेशातून निवडक पाहून सामील झाले. या लग्नाचे चित्रपटसृष्टीचे अनेक कलाकारांनी आपली हजेरी लावली. तथापि, यासर्वांमध्ये शाहरुख खान आणि आकाश अंबानी यांची एक चित्रफीत व्हायरल होत आहे आणि याचे कारण जरा वेगळे आहे.

आकाश अंबानी आणि श्लोका मेहता यांच्या लग्नाचे अनेक सुंदर छायाचित्रे आणि चित्रफीते इंटरनेटवर खुप लोकप्रिय झाले. या लग्नात बॉलिवूड कलाकारांनी खुप नाच केला, ज्याचे काही क्षण खूप व्हायरल झाले. लग्नाच्या कार्यक्रमावेळी कॅमेऱ्यामध्ये काहीतरी असे कैद झाले जे बघून शाहरुख यांचे चाहते खूप आश्चर्यचकित आणि त्या अभिनेत्याला बघून त्यांना दया आली. लग्नाच्या या चित्रफिती मध्ये जिथे सर्वजण नाचत आहेत तेच शाहरुख खान देखील उभे राहिलेले दिसत आहेत.

या चित्रफिती मध्ये आकाश च्या लग्नानिमित्त वरातीमधील लोक ढोलावर नाचताना दिसत आहेत. याच दरम्यान आकाश आपली आई नीता अंबानी यांना नाचण्यासाठी मध्ये घेऊन येतो आणि तो शाहरुख खान जवळ जाऊन काहीतरी म्हणताना दिसत आहे. यानंतर शाहरुख खान तिथून बाजूला होऊन जातात आणि मग आकाश आपल्या आई व कुटुंबासोबत नाचतो.

या चित्रफिती वर शाहरुख खान यांचे चाहते वेगवेगळ्या प्रकारचे भाष्य करत आहेत. कोणी म्हणाले – याचा अपमान करण्यासाठी याला बोलावतात. एकजण म्हणाला – शाहरुख पण विचित्रच आहे, वानखेडे स्टेडियमवर गार्ड वर जोर दाखवतात आणि जिथे जोर दाखवला पाहिजे तिथे बाजूला होऊन जातात. एकाने लिहिले – जेव्हा हिरो बनून जातो झिरो.

Leave a Reply

Your email address will not be published.