जेव्हा अर्ध्या रात्री हॉटेलमध्ये झाला होता मौनी रॉय ची खोली उघडण्याचा प्रयत्न !!

आजकाल सर्वांना लोकप्रिय होयचे आहे, परंतु अभिनेत्यांसाठी अनेकवेळा ही लोकप्रियता डोकेदुखी बनून जाते. काही चाहते आपली सीमा ओलांडून टाकतात अशा लोकांना चाहते म्हणणे योग्य नाही कारण चाहते कधीही आपल्या प्रिय कलाकाराचे अहित करीत नाहीत. मौनी रॉय किती लोकप्रिय आहे ही गोष्ट कोणापासून लपलेली नाही आहे.

दूरदर्शन वरील मालिका नागीण केल्यानंतर ती घराघरात लोकप्रिय झाली आणि आता चित्रपटात देखील अभिनय करत आहे. हल्लीच एका मुलाखतीत मौनी ने अशा घटनेचा उल्लेख केला आहे जी घटना तिच्या डोळ्याने खूप भयावह आहे. त्यानंतर तिने छोट्या शहरात जाणे बंदच करून टाकले.

गोष्ट तेव्हाची आहे जेव्हा नागीण मालिकेचे पर्व 2 चालू होते. एका कार्यक्रमाच्या संदर्भात तिला एका छोट्या शहरात जावे लागले. हॉटेल पासून सभागृहापर्यंत रस्त्यात जबरदस्त गर्दी होती आणि त्याला नियंत्रित करणे अवघड झाले होते. सर्वजण मौनीला बघण्यासाठी उत्साही होते.

हॉटेलमध्ये परत येताना देखील हेच दृश्य होते. मौनी ची गाडी छोट्या गल्ल्यांमधून जात होती आणि लोक अनियंत्रित होत होते. हे बघून मौनी खूप घाबरून गेली. हॉटेल मध्ये पोहचल्यानंतर मौनी आपल्या व्यवस्थापकाला म्हणाली की ते तिच्या खोलीतच रात्री झोपावे. अर्ध्या रात्री मौनी तेव्हा घाबरून गेली जेव्हा तिच्या खोलीचा दरवाजा उघडण्याचा प्रयत्न केला जात होता.

मौनी आणि तिचा व्यवस्थापक दोघेही जोरात ओरडले. ताबडतोब हॉटेल मधील कर्मचाऱ्यांना बोलावले गेले. मौनी ची तर वाईट अवस्था होती. या घटनेपासून तिने ही शिकवण घेतली की कधीही छोट्या शहरांमध्ये गेले नाही पाहिजे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.