प्लास्टिक सर्जरी करून या अभिनेत्री ने केले दुसरे लग्न,चाहते झालं थक्क!!

तसे तर तुम्ही दूरदर्शन वर अनेक अभिनेत्रींची हॉटनेस बघत आहात मात्र आज आम्ही जीच्याबद्दल बोलत आहोत तिचे नाव सारा अली खान आहे. सारा खान काही काळापूर्वीच झी टीव्ही वरील मालिका ‘ वो अपना सा ‘ मध्ये दिसली होती आणि त्यानंतरच ती अनेक मालिकांमध्ये दिसली.

सारा चा जन्म 6 ऑगस्ट, 1989 रोजी भोपाळ मध्ये झाला होता आणि या दिवसात ते दूरदर्शन आणि बॉलिवूड या दोन्हीही क्षेत्रात आपला ठसा उमटवत आहे. आजकाल सारा तिच्या खऱ्या आयुष्याबद्दल चर्चेत आहे. होय, सारा ने 2011 मध्ये आपल्या आवडीने अभिनेता अली मर्चेंट सोबत लग्न केले होते मात्र दोन महिन्यानंतरच त्यांचा घटस्फोट झाला होता. अली देखील दूरदर्शन जगतातील अभिनेते आहेत ज्यांनी ‘ घर एक सपना ‘, ‘ सात फेरे ‘ यांसारख्या प्रसिद्ध मालिकेत काम केले आहे.

सन 2010 मध्ये बिगबॉस च्या चौथ्या वर्षी देखील हे दोघे दिसले होते. बातमी ही देखील आहे की बिगबॉस च्या घरातून बाहेर आल्यानंतर लोकप्रिय होण्यासाठी दोघांनी बिगबॉस च्या घरातच लग्न केले होते. तेच एका मुलाखतीत सारा ने सांगितले होते की अली त्यांच्यावर मारहाण करत होता या कारणामुळे तिने अली ला घटस्फोट दिला आणि आरफीन खान सोबत लग्न करून टाकले. होय, सारा ने दुसरे लग्न आरफीन खान सोबत केले आहे ज्याबद्दल खूप कमी लोकांना माहिती आहे आणि अनेक वेळा या गोष्टीला अफवा देखील सांगितले गेले आहे.

आता काय खर आणि काय खोटं ही तर सारा अली खानच सांगू शकते. सारा ने आपल्या दूरदर्शन कारकिर्दीत 20 मालिकांमध्ये काम केले आहे आणि ती आपली मालिका ‘ बिदाई ‘ साठी आज देखील ओळखली जाते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.