“मला पुरुषांमधील ही गोष्ट आवडते” अभिनेत्री ने केला खळबळजनक खुलासा!!

अनेक लोकप्रिय कलाकारांनी सांगितले आहे की विरुद्ध लिंगाच्या व्यक्तीशी जेव्हा ते भेटतात तर तेव्हा त्यांना सर्वात जास्त काय आकर्षित करते. ते काहीपण असू शकते त्यांचे डोळे असो किंवा त्यांच्यापेक्षा खाली काम करणाऱ्या व्यक्तीशी त्यांची वागणूक. या सर्व गोष्टी त्यांना आपली पहिली छाप पाडण्यास मदत करतात.

जैन खान
जैन सर्वात आधी त्याचे डोळे बघतात. ते म्हणतात की हे डोळे आहेत जिथे सुंदरता लपलेली असते. जसे आधी आपली छाप सोडण्यासाठी, प्रत्येक मुलगी ही वेगळी असते आणि तिची शैली देखील वेगळी असते. म्हणून मला असे वाटते की पहिली छाप या गोष्टीवर अवलंबून असते की समोरचा स्वतः ला कसा दाखवत आहे.

सिद्धार्थ सिपानी
सिद्धार्थ सांगतात की त्यांच्यासाठी पहिला प्रभाव हा चेहरा ठेवतो. ते पहिल्याच वेळी कोणत्याही मुलीमध्ये वाइब्स, व्यक्तिमत्व आणि तिचा साधेपणा बघतात. या गोष्टी सांगतात की ती स्वतःला कशी दाखवत आहे, कशी बोलते व कसा व्यवहार करते. माझ्यासाठी हे महत्त्वाचे आहे की ती कशी दिसते.

विजयेंद्र कुमेरिया
मी पहिले सौंदर्याकडे बघतो. जर स्त्री डोक्यापासून पायापर्यंत चांगल्या प्रकारे तयार असेल तर मी प्रभावित होऊन जातो. शृंगार करण्याचा अर्थ म्हणजे खूप जास्त मेकअप आणि नवीन केशशैली करणे हे नाही आहे, मात्र ती स्वतः ला कशी सांभाळते. एक हसणारे आणि सुंदर व्यक्तित्व प्रभावशाली देखील असते.

अविनाश मुखर्जी
अविनाश साठी तिचे केस कसे विंचरलेले आहेत हे महत्त्वाचे आहे. काळा डोळ्यात मस्कारा अतुलनीय दिसतो. कशी ती स्वतः ला सांभाळते आणि आपली जागा कशी बनवते हे देखील महत्त्वाचे आहे. अविनाश ला सुगंध आवडतो. म्हणून पहिला चांगला समज या गोष्टीवर अवलंबून असते की तिच्याकडून कसा सुगंध येत आहे.

प्रणिता पंडित
जेव्हा मी पहिल्यांदा कोणाला भेटते तर त्या व्यक्तीचे हसणे मी नोटीस करते. माझ्यासाठी ते मला कसे वाइब्स देत आहेत हे देखील महत्त्वाचे आहे. माझ्यासाठी हे खूप महत्त्वाचे आहे की समोरचा व्यक्ती किती वास्तविक व खरा आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.