वयाच्या 45 व्या वर्षी देखील 25 वर्षाची दिसते ‘ ही ‘ अभिनेत्री…बघा फोटोस

हिंदी चित्रपटांमध्ये आपल्या हिट आयटम साँग्ज ने विशेष ओळख ठेवणारी सर्वात तंदुरुस्त आणि मादक अभिनेत्री मलायका अरोडा चा हॉट जिम लूक काही छायाचित्र आणि चित्रफिती मध्ये पुन्हा एकदा बघायला मिळाला आहे.

मलायका अरोडा छायाचित्रात खूप बोल्ड आणि हॉट अंदाजात मादक जिम लूक मध्ये दिसत आहे. अभिनेत्री मलायका अरोडा ला तिच्या हॉट फिटनेससाठी खूप ओळखले जाते आणि विशेष गोष्ट ही आहे की ती नेहमीच कठीण व्यायामाचे छायाचित्रे व चित्रफित सोशल मीडियावर टाकत राहते.

जे खूपच प्रेरणादायी आणि प्रभावी राहतात. सोशल मीडियावर खूप जास्त सक्रिय राहणारी मलायका अरोडा द्वारे याआधी देखील स्वतः आपल्या सोशल मीडियावर खात्यावर आपले एक हॉट आणि मादक छायाचित्र शेअर केले गेले होते आणि या छायाचित्रात मलायका जिम लूक व्यायाम करताना दिसेल.

हे तर कधीच होऊच शकत नाही की मलायका अरोडा चे कोणते छायाचित्र आणि चित्रफीत सोशल मीडियावर असावे आणि त्यावर पसंती व टिप्पणी नसावी. यावर सध्या चाहते आपली नजर लावून बसले आहेत. तेच मलायकाबद्दल एक चांगली गोष्ट ही आहे की ती 45 वर्षांची आहे मात्र ती आजपण एकदम तशीच दिसते जशी ती 90 च्या दशकात दिसत होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.