अनन्या पांडेचा मोबाईल नंबर झाला लीक !! लोकांनी सुरू केला करायला कॉल….

अभिनेत्री अनन्या पांडे सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे. ती निरंतर आपले छायाचित्रे आणि चित्रफिती सोशल मीडियावर पोस्ट करत राहते. परंतु तुम्हाला माहीत आहे का एकदा तिचा मोबाईल नंबरच लीक झाला होता मात्र यामध्ये चुकी तिची नसून तिच्या लहान बहिणीची होती.

अनन्या ची चुलत बहीण अलाना पांडे ने हल्लीच आपल्या एका चित्रफिती मध्ये ही माहिती दिली आहे. अलाना देखील अनन्या सारखी सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते. आपल्या चित्रफिती मध्ये अलाना सांगते की ती अनन्या आणि रायसा सोबत खूप वेळापासून भेटू शकली नाही आहे. ती एक जुना किस्सा देखील सांगते की रायसा ने एकदा अनन्या चा मोबाईल नंबर इंटरनेट वर शेअर केला होता.

खरंतर, रायसाला दिग्दर्शक बनायचे आहे. मागच्या दिवसात तिने एक लघुपट बनवला होता आणि त्याला यूट्यूबवर अपलोड केला होता. मात्र तिच्याकडून एक चूक देखील झाली. रायसाने लक्ष नाही दिले की चित्रपटाच्या एका भागात अनन्याचा मोबाईल नंबर देखील दिसत आहे.

लीक केला मोबाईल नंबर

याबद्दल रायसा म्हणाली की, ” मी दीदी चा नंबर लीक केला होता. ” तर अनन्या चे म्हणणे आहे की, ” माझा नंबर चित्रपटाच्या एका भागात होता आणि मला याबद्दल माहित नव्हते. चित्रपट अपलोड झाल्यानंतर मला खूप कॉल येऊ लागले, नंतर रायसाला ती चित्रफीत काढून टाकावी लागली आणि पुन्हा अपलोड करावी लागली.

कामाबद्दल बोलायचे झाले तर अनन्या शेवटच्या वेळी ईशान खट्टर सोबत चित्रपट ‘ खाली पीली ‘ मध्ये दिसली होती. लवकरच अनन्या, विजय देवरकोंडा सोबत चित्रपट ‘ टायगर ‘ मध्ये दिसेल. चित्रपट 9 सप्टेंबर 2021 ला प्रदर्शित होईल.

Leave a Reply

Your email address will not be published.