बॉलिवूड मधल्या ‘या’ सुंदर अभिनेत्रींना शाहरुख सोबत काम करायला आवडत नाही

बॉलिवूडचे हे जग खूप मोठे आहे आणि या जगात अनेक दिग्गज अभिनेते आहेत, आणि आपल्या सर्वांना बॉलीवूडचा बादशहा शाहरुख खानबद्दल माहितीच असेल. बॉलिवूडचा प्रसिद्ध अभिनेता शाहरुख खान आजही सर्वांच्या हृदयावर राज करतो, त्याने बॉलिवूडमध्ये बरेच हिट चित्रपट दिले आहेत जे आजही लोकांना खूप आवडतात.

पण बॉलिवूडमध्ये अशा काही अभिनेत्री आहेत ज्यांना शाहरुख खानबरोबर चित्रपटात काम करायला अजिबात आवडत नाही. म्हणजे त्यांना शाहरुख खान अजिबात आवडत नाही.आज आम्ही आपल्याला या लेखाच्या माध्यमातून या तीन अभिनेत्रींविषयी माहिती देणार आहोत ज्यांना शाहरुख खानबरोबर चित्रपट करण्यास आवडत नाही.

चला या 3 अभिनेत्रींविषयी जाणून घेऊया: –

बॉलिवूडचा ख्यातनाम अभिनेता अनिल कपूर याची मुलगी सोनम कपूर तुम्हाला माहितच असेल, सोनम कपूरने तिच्या दहा वर्षांच्या चित्रपट कारकीर्दीत शाहरुख खानबरोबर कोणत्याही चित्रपटात काम केलेले नाही. सोनम कपूरचा असा विश्वास आहे की शाहरुख खान तिच्यापेक्षा खूप वयाने जास्त आहे आणि त्या दोघांची जोडी पडद्यावर लोकांना जास्त पसंत पडणार नाही, त्यामुळे तिनी शाहरुख खानबरोबर कोणत्याही चित्रपटात काम केले नाही.

बॉलिवूडच्या जगातील ड्रीमगर्ल नावाने प्रसिद्ध असलेली अभिनेत्री हेमा मालिनी जी सांगतात की तिला शाहरुख खानचा अभिनय अजिबात आवडत नाही आणि शाहरुख खानच्या ओव्हर अकटिंग मुळे त्यांनी अजूनही शाहरुख खान सोबत चित्रपट न केल्याचे म्हटले आहे. तुमच्या

‘कहो ना प्यार है’ या चित्रपटाने आपल्या अभिनय कारकीर्दीची सुरुवात करणारी अभिनेत्री अमीषा पटेल फिल्म इंडस्ट्रीत बरीच वर्षे झाली होती आणि या बऱ्याच वर्षांत अमीषा पटेल ही शाहरुख खानसोबत कधी पडद्यावर दिसली नव्हती.

वास्तविक अमीषा पटेलला स्वत: ला वाटते की तिची जोडी शाहरुख खानबरोबर समझोता करू शकणार नाही, म्हणूनच अमीषा पटेलला शाहरुख खानबरोबर कोणत्याही चित्रपटात काम करण्यास आवडत नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.