हिना खानने मध्यरात्री वेगळेच फोटो केले शेअर ,भडकलेल्या चाहत्यांनी म्हटले की – तू मुस्लिमच्या नावाला कलंक आहे…

टीव्ही अभिनेत्री हिना खान ने मध्यरात्री इन्स्टाग्रामवर ट्रोलिंग च्या बळी पडली आहे. हिना खान बॉयफ्रेंड रॉकी जयस्वालसोबत मालदीवमध्ये सुट्टीवर गेली आहे. मध्यरात्री हिनाने पांढऱ्या रंगाच्या स्विमसूटमध्ये तिची तीन छायाचित्रे इंस्टाग्रामवर शेअर केली आहेत. परंतु असे दिसते की, तीच्या चात्यांना तीची शैली आवडली नाही.

हिनाच्या काही चाहत्यांनी तिला असे कपडे घालण्यास आणि अशी छायाचित्रे शेअर करण्यास मनाई केली, तर काही चाहते इतके चिडले की हिना धर्मासाठी कलंक आहे असे म्हणले.

चिडलेल्या फॅनने म्हटले- लाज वाटू दे, देवाला चेहरा दाखवायचा आहे की नाही.एका चाहत्याने हिनाच्या चित्रावर कॉमेंट करत लिहिले की, ‘काहीतरी लाज वाटू दे … तु मुस्लिम धर्मासाठी कलंक आहेस लनात आहेस.‍ दुसर्या फॅनने लिहिले, ‘अरे लाज वाटू दे, देवाला चेहरा दाखवायचा आहे की नाही. ‘

आणखी एका चाहत्याने लिहिले की, ”ऊफ्फ हिना, तसे करू नकोस, तू मुस्लिम आहेस, ‘यानंतर निखत असलम नावाच्या प्रोफाइलने टिप्पणी केली की, ‘हे खरोखर त्रासदायक आहे. मी तुझा चाहता आहे आणि तू निवडलेल्या कपड्यांना मी नेहमी लाईक करतो यात काही शंका नाही. पण मी हिना खूश नाही… हे चांगले आहे की तुला प्रोजेक्ट्स आणि शुटिंग मिळत आहे. परंतु संस्कृती आणि संस्कार प्रथम महत्त्वाचं आहे .

https://www.instagram.com/p/CMnFNW1rUyd/?igshid=35udezpznhx2

हिनाच्या या छायाचित्रांमध्ये अनेक चाहत्यांनी लिहिले की ती मुस्लिमांचे नाव खराब करीत आहेस, तर एकाने असेही लिहिले आहे की ती प्रसिद्ध होण्यासाठी काहीही करू लागली आहे. तसे, ही देखील एक रोचक गोष्ट आहे की हिनाच्या या चित्रावर 9 तासात 4 लाख 45 हजारांहून अधिक लाइक्स आल्या आहेत. तर 4700 हून अधिक वापरकर्त्यांनी यावर भाष्य केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.