जेव्हा अक्षय कुमार माधुरी दीक्षितला एका नृत्यादरम्यान ‘खोटारडी’ असे म्हणाला, तेव्हा मधरीने केले होते असे काही

माधुरी दीक्षित आणि अक्षय कुमार बॉलिवूड मधील प्रसिद्ध कलाकार आहेत आणि आज इंडस्ट्रीतील सर्वात हुशार आणि आवडत्या कलाकारांपैकी एक आहेत. ‘आरझू’ आणि ‘दिल तो पागल है’ यासारख्या चित्रपटांमध्येही या दोन्ही कलाकारांनी एकत्र काम केले आहे. बॉलिवूड अभिनेत्री माधुरी दीक्षितला, अभिनेता अक्षय कुमारने एका डान्स शोमध्ये ‘खोटारडी’ असे म्हटले होते.

गुरु रंधावांनी हा व्हिडिओ आपल्या इन्स्टाग्राम अकाऊंटवर शेअर केला आहे. माधुरी दीक्षितचे अनेक चाहते प्रत्येक वर्गात असले तरी बॉलिवूडमध्येही तिचे अनेक चाहते आहेत. याची झलक आपल्याला माधुरी दीक्षितचं इंस्टाग्राम अकाउंट बघून कळेल. पंजाबी गायक गुरु रंधावा देखील माधुरी दीक्षितचा मोठा चाहता आहे. गुरु रंधावा यांनी माधुरी दीक्षित आणि अक्षय कुमारचा डान्स व्हिडिओ आपल्या इन्स्टाग्राम अकाऊंटवर शेअर केला आहे.

ज्यामध्ये हे दोघेही त्यांच्या एका चित्रपटाच्या गाण्यांवर नाचताना दिसत आहेत. हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर बर्‍याच वेळा पाहिला जात आहे. व्हिडिओमध्ये अक्षय कुमार आणि माधुरी दीक्षित अतिशय रंजक शैलीत दिसत आहेत. या व्हिडिओमध्ये दोघे ‘ये दिल है मेरा, तेरा घर ये नहीं है’ या गाण्यावर नाचताना दिसत आहेत. गाण्यात अक्षय कुमार माधुरी दीक्षितला खोटारडी म्हणताना दिसला.

अक्षय कुमार ‘ये दिल है मेरा, तेरा घर ये नहीं है’ वर जबरदस्त डान्स करताना दिसत आहे, तर माधुरी दीक्षित यावर अद्भुत चेहर्‍याचे हावभाव देताना दिसत आहे. याच कारणास्तव गुरु रंधावांनीही आपल्या इन्स्टाग्रामवर हा डान्स व्हिडिओ शेअर केला आहे. गुरु रंधावांनी हा डान्स व्हिडिओ शेअर केला आणि लिहिले की, हे नृत्य खूप अद्भुत आहे.

अक्षय कुमार सर आणि माधुरी दीक्षित मैडम हा व्हिडिओ आतापर्यंत १४,४६,५६७ पेक्षा जास्त वेळा पाहिला गेला आहे. या व्हिडिओवर खूप मजेदार टिप्पण्याही येत आहेत. आजकाल माधुरी दीक्षित एका डान्स शोमध्ये न्यायाधीश म्हणून दिसली आहे.

माधुरी दीक्षित आणि अक्षय कुमार त्यांच्या कुटुंबासह आणि प्रियजनांबरोबर त्यांचा बहुतेक वेळ घालवण्याव्यतिरिक्त, ते बर्‍याचदा सोशल मीडियावर त्यांच्या चाहत्यांसह आणि अनुयायांसह त्यांच्या मनोरंजक आणि मजेदार पोस्टसह संवाद साधतात आणि मनोरंजन करताना देखील दिसतात.

माधुरीला अखेर ‘कलंक’ मध्ये पाहिले होते ज्यात वरुण धवन, आलिया भट्ट, आदित्य रॉय कपूर, सोनाक्षी सिन्हा, संजय दत्त आणि इतरही मुख्य भूमिकेत होते. चित्रपटाला प्रेक्षक आणि समीक्षकांकडून एकसारख्याच संमिश्र प्रतिक्रिया मिळाल्या.

दुसरीकडे अक्षयकडे काही अतिशय रंजक चित्रपट आहेत ज्यात ‘सूर्यवंशी’, ‘बेल बॉटम’ आणि ‘बच्चन पांडे’ आहेत. लॉकडाऊन नंतर लंडनमध्ये शूटिंगची सुरुवात करणारा बॉलिवूडचा पहिला चित्रपट म्हणजे ‘बेल बॉटम’ असेल.

Leave a Reply

Your email address will not be published.