जेव्हा रवीनाने अक्षय ला रेखा सोबत या अवस्थेत पाहिले….

बॉलिवूडमध्ये अशा बर्‍याच कथा आहेत ज्या बर्‍याच वर्षांनंतर स्टार्स स्वतः त्यांच्या मुलाखतीत सांगतात. तुम्ही आत्तापर्यंत बर्‍याच लोकांच्या बाबतीत ऐकलं असेल पण यावेळी आम्ही तुम्हाला सांगतो की बॉलिवूडचा खिलाडी अक्षय कुमारच्या आयुष्यात बर्‍याच मुली आल्या होत्या. त्यापैकी रेखा आणि रवीना टंडन सारख्या अभिनेत्री आहेत.

अक्षय कुमारसोबत रेखा पाहिल्यानंतर रवीनाने अशी रिएक्शन दिली होती.90 च्या दशकात अक्षय कुमारनेही अनेक घोटाळे केले आणि त्याचे नाव अनेक एक्ट्रेसेस सोबत जोडले होते. त्यापैकी एक होती मस्त-मस्त गर्ल रवीना टंडन आणि त्या दोघांनी 1994 साली मोहरा या चित्रपटात एकत्र काम केले होते.

चित्रपटासह दोघांची जोडीही सुपरहिट ठरली आणि त्यानंतर या दोघांच्या किस्सेही खूप प्रसिद्ध होऊ लागले होते. काही काळानंतर त्याने खिलाड़ियों का खिलाड़ी चित्रपटातही काम केले आणि चित्रपटाच्या तिसर्‍या मुख्य पात्र रेखाच्या मध्यभागी आले.

रेखानेही या दोघांमध्ये रियल लाइफ प्रवेश केला होता आणि रेखा त्यांच्या विभक्त होण्याचे प्रमुख कारण असल्याचे मानले जाते. एवरग्रीन अभिनेत्री रेखा पेक्षा अनेक वर्षे लहान अक्षय कुमारचे नाव तिच्याशी जोडले गेले होते. वास्तविक खिलाड़ियों का खिलाड़ी या सुपरहिट चित्रपटात अक्षय बरोबर रवीना आणि रेखा दोघींही होत्या. आणि अक्षयनेही रेखा बरोबर बरेच इंटिमेट सीन केले होते.

इतकेच नाही तर चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान अक्षय आणि रेखादेखील एकमेकांच्या जवळ आले होते आणि हे रविनाला पसंत नव्हते. बातमीनुसार रेखा आणि अक्षयने एकमेकांसमवेत वेळ घालवायला सुरुवात केली आणि म्हणूनच रेखाा अनेकदा अक्षयला त्याच्या घरी जेवायला बोलवायची.

सेट्सवरही तिने अक्षयसोबत दुपारचे जेवण केले आणि बर्‍याचदा अक्षयबरोबर घरीही जात असे. अक्षयबरोबर रेखाच्या वाढत्या नात्यामुळे रवीना दु: खी होऊ लागली आणि तिचा राग सहन न झाल्याने तिने रेखाला इशारा दिला होता. याचा खुलासा रवीना टंडनने स्वतः तिच्या एका मुलाखतीत केला आहे.

रवीना म्हणाली की अक्षय रेखाच्या मागे कधी पडला नव्हता, परंतु रेखा त्याच्या मागे जात होती. आपल्या मुलाखतीत रवीना पुढे म्हणाली, जेव्हा जेव्हा त्या अभिनेत्रीला हे कळते की आम्ही दोघे एकत्र आहोत तेव्हा तिने अक्षयशी जवळीक वाढवू नये. मी त्यांना त्यांच्या मर्यादेत राहण्यास सांगू शकते, परंतु मला असे वाटते की अक्षय ला कसे हाताळायचे हे चांगलेच माहित आहे.

”अक्षय आणि रवीनाच्या नात्याने येथे पूर्णविराम घेतला आणि रवीनाने तिच्या करिअरवर लक्ष केंद्रित करण्यास सुरवात केली होती. त्यांनी बऱ्याच वर्षांपासून अक्षयपासून अंतर ठेवले होते, परंतु जेव्हा दोघांचे वेगवेगळ्या ठिकाणी लग्न झाले, तेव्हा त्यांचे बोलणे पुन्हा सुरू झाले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.