एकाच इमारतीत राहूनही अमिताभ बच्चनच्या लग्नाला लावली नाही हजेरी ,त्या रात्रीचा रेखाने केला मोठा खुलासा!!

रेखा एकाच इमारतीत राहूनही अमिताभ बच्चनच्या लग्नात सहभागी झाली नव्हती. जया बच्चन बद्दल तिने एक मोठा खुलासा केला आहे. बॉलिवूडची सदाबहार अभिनेत्री रेखा जरी जया बच्चन आणि अमिताभ बच्चन यांच्या तिच्या नात्याबद्दल बोलणार नाही, पण एक वेळ अशी होती की जेव्हा हे तिघे एकाच होडीतील प्रवासी होते. रेखाने समीक्षक आणि व्यावसायिकदृष्ट्या यशस्वी अशा असंख्य चित्रपटांमुळे संपूर्ण देशातं तिने स्वत:च वर्चस्व निर्माण केलं आहे.

बॉलिवूड इंडस्ट्री रहस्ये आणि वादासाठी प्रसिध्द असताना आणखी एक रहस्य इंडस्ट्रीच्या दोन शक्तिशाली सेलिब्रिटी अमिताभ बच्चन आणि रेखाभोवती फिरत होतं. सत्तरच्या दशकाच्या उत्तरार्धात, या तार्‍यांच्या त्यांच्या प्रेम प्रकरणातील अफवांनी गॉसिप कॉलम ओसंडून वाहिले. अमिताभ आणि रेखाची प्रेमकहाणी आजवर सर्वाधिक चर्चेत राहिली आहे.

तरीही ही बहुचर्चित प्रेमकथा नेहमीच रहस्यमय राहिली होती कारण अमिताभ बच्चन यांनी त्यांचे नाते कधीही सार्वजनिकपणे स्वीकारले नाही. दरम्यान सिलसिला या चित्रपटातील अमिताभ बच्चन, जया बच्चन आणि रेखा यांच्या अभिनयाने प्रेक्षकांना या चित्रपटाचे कौतुक करण्यास भाग पाडले. जेव्हा सिलसिलामध्ये अमिताभ बच्चन आणि जया बच्चनसोबत लोकांनी तिला पाहिले.

त्या दिवसापासून रेखाच्या आयुष्याचा एक पैलू रहस्यमयपणे पसरला असेल तर तो म्हणजे अमिताभ बच्चनसोबत तिचे प्रेम प्रकरण. या चित्रपटामध्ये प्रत्येकाने तिघांचे प्रेम त्रिकोण पाहिले आणि ते आपल्या वास्तविक जीवनाशी जोडले. रेखाने पुन्हा एकदा अमिताभवर तिच्या प्रेमाची नोंद केली आहे. १९७८ मध्ये स्टारडस्ट मॅगझिनला दिलेल्या मुलाखतीत रेखाने अमिताभ बच्चन यांच्या प्रेमसंबंधाविषयी काही धक्कादायक आणि स्फोटक खुलासे केले होते.

परंतु अमिताभ बच्चन आणि जया यांनी अनेक दशकांपर्यत या विषयावर मौन बाळगले आहे. रेखाने सांगितले की, “मी जयाला नेहमी एक साधी स्त्री मानत असे. एवढेच नव्हे तर मी तिच्याबरोबर नेहमीच बहिणीसारखे वागले आहे. ती मला नेहमीच सखोल सल्ले देत असत पण नंतर मला कळले की ती फक्त आपला प्रभाव वाढवण्यासाठी असे करत असे.

त्याच इमारतीत राहूनही त्याने मला त्याच्या लग्नासाठी आमंत्रित केले नाही. ” मी तुम्हाला सांगते, अमिताभ बच्चन आणि जयाचे 3 जून 1973 रोजी लग्न झाले.” तथापि जया बच्चन यांनी रेखा आणि अमिताभच्या बातम्यांना नेहमीच सहजपणे हाताळत आल्या आहेत. एका मुलाखतीदरम्यान जया म्हणाली होती, “तू माणूस आहेस, गोष्टींवर प्रतिक्रिया देणं तुझा स्वभाव आहे,

जर तुम्ही चुकीच्या गोष्टींना जसा प्रतिसाद देता तसचं खर्‍या गोष्टींवर सुद्धा तुमचं प्रतिसाद अपेक्षित आहे. इथे फक्त दोन गोष्टी आहेत, जर तुम्ही आनंदी असाल तर तुम्ही आनंदी आहात आणि जर तुम्ही दु:खी असाल तर तुम्ही फक्त दु: खी आहात.”

Leave a Reply

Your email address will not be published.