या आजाराने ग्रस्त आहे नेहा कक्कर, रियालिटी शो दरम्यान केला खुलासा…!

बॉलिवूड गायिका नेहा कक्कर ने नुकताच एका रिएलिटी शोच्या वेळी सांगितले की ती एका आजाराने त्रस्त आहे आणि कधीकधी त्या मुळे ती खूप अस्वस्थ होते.

नेहा कक्कर म्हणाली की, तिच्याकडे प्रेम, चांगले कुटुंब, करिअर सर्व काही आहे पण तिच्या एंग्‍जाइटी इश्‍यू मुळे ती खूप नाराज असते. ‘इंडियन आयडल 12’ च्या स्टेजवर नेहाने हे भाऊक होऊन सांगितले. तथापि, नेहाने ज्या (एनिडियन आयडल 12) मद्ये हा भाग सांगितला तो अद्याप प्रसारित झाला नाही व तो शनिवार आणि रविवार रोजी दाखविला जाईल.

नेहा रियलिटी शो इंडियन आयडल 12 ची न्यायाधीश आहे.
नेहा कक्कर सध्या ‘इंडियन आयडल 12’ या गायन रिअलिटी शोमध्ये न्यायाधीश म्हणून काम करत आहे. या आठवड्यात शोच्या कार्यक्रमासाठी मदर स्पेशल एपिसोड टेलीकास्ट होणार आहे. शो दरम्यान चंदीगडहून आलेल्या स्पर्धक अनुष्काने ‘लुका चप्पी’ हे गाणे गायले आईकुुुन जे नेहा कक्कर खूप भावूक झालीी. हे गाणे ऐकल्यानंतर नेहा रडू लागली आणि नंतर तिने सांगितले की अनुष्काप्रमाणेच तिलाही एंग्जाइटी इश्यू आहे.

ती म्हणाली, ‘माझ्याकडे सर्वकाही आहे, चांगले कुटुंब आहे, करिअर आहे, परंतु माझ्या आजारामुळे मी खूप विचलित होतो आणि मग मला चिंता वाटते. मला थायरॉईडची समस्या आहे आणि हे माझ्या चिंतेचे सर्वात मोठे कारण आहे. ‘

स्पर्धक अनुष्काने देखील तिला ऑडिशन दरम्यान सांगितले होते की तिलाही एंग्‍जाइटीशी संबंधित समस्या आहे. यानंतर, नेहा कक्कर नेेे तिलाही अशीच समस्या असल्याचे सांगितले. रंगमंचावर जाताना तिचे हात-पाय थरथरतात आणि तिचा आवाज अगदी लहान होतो.

Leave a Reply

Your email address will not be published.